—— CIBIYAR LABARAI ——

Siminti kankare surface jiyya hanyoyin da bukatun

Lokaci: 10-27-2020

Hanyoyin jiyya na saman da buƙatun ayyukan simintin siminti suna da alaƙa da buƙatun halayen injiniya.Sabili da haka, kayan aiki da fasahar gine-gine da aka yi amfani da su sun bambanta bisa ga bukatun aikin.Babban manufar gada bene chiseling shine don magance matsalar mannewa tsakanin yadudduka.Ruwan da ke shawagi a saman bene na siminti kankare gada shine babban abin da ke haifar da gazawar layin gada mai hana ruwa ruwa, gazawar haɗin haɗin gwiwa da gazawar shimfidar gadar.Don haka, idan ba a yanke layin gada gaba ɗaya ba, a ƙarƙashin aikin nauyin tuki da rawar jiki, lait ɗin zai haifar da gazawar delamination saboda ƙarancin juriya mai ƙarfi, kuma zai karye a ƙarƙashin aikin zaizayar ruwa, wanda ke haifar da lalatawar. saman kwalta kankare Layer..


1. Gadar bene chiseling ya kamata ba kawai cire laitance, amma kuma samar da wani m surface, wato, da bambanci tsakanin kololuwa da troughs na saman bayan an chiseled, mil darajar ya zama babba, kawai ta wannan hanya za a iya yadudduka. a daure sosai.Aske madaidaicin madaurin tushe Layer yankan zurfin da buƙatun aiki na shingen tushe mai tsauri na madaidaiciyar hanya kafin kwanciya kankare kwalta, da kuma buƙatun kayan aikin chiseling da bene gada.

 

2. Manufar wadannan jiyya guda biyu ita ce a sanya shimfidar kwalta ta kankare da kashin gindin ya samu damar hadewa da karfi, sannan kuma a hana zubar da ruwa, na farko shi ne a sassare dattin dattin siminti da aka goge zuwa wani wuri mara kyau, na karshen. Shi ne don cire alamun taya a kan titin jirgin sama.Manufar su biyu ita ce gyara da mayar da anti-skid da kuma inganta yadda ya kamata don tsayayya da rawar jiki da lalacewa.

 

3. Yanke titin siminti da titin jirgin sama Abin da ake bukata na siminti da titin jirgin sama shi ne hana ababen hawa zamewa yayin tuki da sauka.